
Nồi cơm điện Toshiba 1 lít RC-10DH2PV(W)
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RC-10DH2PV |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1 lít |
| Công suất: | 605W |
| Chất liệu lòng nồi: | Phủ Bichotan, chống dính |
| Chế độ nấu: | 11 chương trình nấu |
| Màn hình hiển thị: | Có |
| Chiều dài dây điện: | 130 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có xửng hấp |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, muỗng canh, muỗng cơm, cốc đong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 265 x 215 x 370 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG