
Nồi cơm điện tử Cuckoo 0.36 lít CR-0255MW
1,090,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CR-0255MW |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Cuckoo |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử mini |
| Dung tích: | 0.36 Lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 1 - 2 người |
| Công suất: | 300 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm trắng, ngũ cốc, cháo dinh dưỡng, đồ ăn hầm mềm,… |
| Màn hình hiển thị: | Có, điều khiển cảm ứng |
| Chiều dài dây điện: | 50 cm có thể tháo rời khỏi nồi |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Giữ ấm 12 tiếng |
| Phụ kiện: | Cốc đong gạo, thìa xới cơm, dây nguồn, HDSD |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.38 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 160 x 190 x 201 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG