
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm nắp gài Sunhouse 1.8 lít SHD8611N
1,100,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD8611N |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm, Giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 1m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Muỗng nhựa, cốc đong gạo, xửng hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC