
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Sunhouse 1.5 lít SHD8825
1,150,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD8825 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.5 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm sơn chống dính PTFE Daikin 2 lớp |
| Chế độ nấu: | Nấu tiêu chuẩn - Cơm niêu - Nấu nhanh - Hâm nóng - Cháo/Súp - Giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Điện tử |
| Chiều dài dây điện: | 1.5 mét |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | Mâm nhiệt |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Cốc đong gạo, thìa xới cơm, dây nguồn, HDSD |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 353 x 305 x 262 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC