
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử mini Tefal 0.7 lít RK5352Y0 Vàng
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RK5352Y0 |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Thương hiệu đến từ: | Pháp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 0.7 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 6 |
| Công suất: | 350W |
| Chất liệu lòng nồi: | Nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | 8 |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng |
| Chiều dài dây điện: | 90 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | 1D |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Muỗng cơm, Cốc đong, Thìa súp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 248 mm - Rộng 226 mm - Cao 202 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC