
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Sharp 1.8 lít KS-COM192EV-GY
1,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KS-COM192EV-GY |
| Màu sắc: | Trắng + Xám |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 790W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | Cháo, Cơm niêu, Gạo lứt, Cơm thường, Hấp, Luộc trứng, Nấu nhanh, Súp |
| Màn hình hiển thị: | LCD |
| Chiều dài dây điện: | 1 m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Lên đến 24H (Giữ ấm tốt nhất 12h) |
| Phụ kiện: | Muỗng canh, muỗng cơm, cốc đong, xửng hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 392 × 296 x 243 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC