
Nồi cơm điện tử Tefal 1.8 lít RK1088Y0 Đen
1,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RK1088Y0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Thương hiệu đến từ: | Pháp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.8 L |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 13 |
| Công suất: | 750W |
| Chất liệu lòng nồi: | Nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | 5 |
| Màn hình hiển thị: | Nút nhấn |
| Chiều dài dây điện: | 90 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Muỗng cơm, Cốc đong, Xửng hấp, Thìa súp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 318 mm - Rộng 275 mm - Cao 343 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG