
Nồi cơm điện tử Bear 1.5 lít DFB-C40K6
1,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DFB-C40K6 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Bear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.5 lít |
| Công suất: | 800 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | 6 chế độ nấu |
| Màn hình hiển thị: | Có |
| Chiều dài dây điện: | 1.8 m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 3D |
| Chức năng giữ ấm: | 8 tiếng |
| Phụ kiện: | Cốc đong, muỗng cơm, xửng hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 289 x 255 x 236 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG