
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Tefal 1.8 lít RK737868
1,589,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RK737868 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 836W |
| Chất liệu lòng nồi: | Phủ chống dính dày 4 mm |
| Chế độ nấu: | Gạo trắng, gạo lứt, xôi, cơm niêu, hầm/nấu chậm, cháo/soup, làm bánh, nấu nhanh/hấp, hâm nóng |
| Màn hình hiển thị: | Có |
| Chiều dài dây điện: | 103 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | 24 giờ |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, muỗng canh, muỗng cơm, cốc đong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 245 x 355 x 275 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC