
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Philips 1.8 lít HD4719/32
1,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HD4719/32 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 860W |
| Chất liệu lòng nồi: | Kim cương phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | 12 |
| Màn hình hiển thị: | LED, cảm ứng |
| Chiều dài dây điện: | 1m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 3D |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, cốc đong và muỗng xới cơm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.86 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 273 x 367 x 255 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC