
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Hitachi 1.8 lít RZ-R18XN W
1,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RZ-R18XN W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 860-1020W |
| Chất liệu lòng nồi: | 5 lớp phủ chống dính, dày 2mm |
| Chế độ nấu: | 14 chế độ nấu |
| Màn hình hiển thị: | LED - cảm ứng toàn phần |
| Chiều dài dây điện: | 1m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 2D |
| Chức năng giữ ấm: | 24 giờ |
| Phụ kiện: | Muỗng xới cơm tự đứng, Muỗng canh, Xửng hấp, Cốc đong gạo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 314 x 441 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC