
Nồi cơm điện tách đường Paveden 1.2 lít PR-3D12LSBE
1,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PR-3D12LSBE |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Paveden |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.2 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 2 - 3 người |
| Công suất: | 500 W |
| Chất liệu lòng nồi: | SUS304 |
| Chế độ nấu: | Nấu thường, Nấu nhanh, Nấu cơm củi, Nấu cơm tách đường, Nấu cháo, Hầm, Làm bánh, Sữa chua. |
| Màn hình hiển thị: | Có |
| Chiều dài dây điện: | 110 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Giá hấp bằng thép không gỉ SUS304 |
| Công nghệ nấu: | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Giữ ấm 12 giờ |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, cốc đong và muỗng xới cơm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 252 x 300 x 215 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG