
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện cao tần Aqua 1.5 lít AQS-RIH401R(W)-VN
1,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQS-RIH401R(W)-VN |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện cao tần |
| Dung tích: | 1.5 lít |
| Công suất: | 1300W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm sắt phủ chống dính PTFE |
| Chế độ nấu: | Tiêu chuẩn, Nấu nhanh, Gạo lứt, Cháo đặc, Cháo loãng, Hấp, Nấu canh, Hâm nóng |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng có màn hình logo màu hiển thị |
| Chiều dài dây điện: | 950 mm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | Điện từ IH |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Cốc đong, Thìa xới cơm, Xửng hấp, Hướng dẫn sử dụng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 271 x 325 x 221 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC