
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

PC HP Pavilion 590 TP01-0131D core i3 7XF41AA
9,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HPPAVILION590TP01-0131D |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 9100 4 nhân, 4 luồng |
| Tốc độ CPU: | 3.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.20 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD 7200RPM |
| Dung lượng đĩa cứng: | 1 TB |
| Tích hợp ổ đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | DVD/CD RW |
| Bộ xử lý đồ họa: | INTEL UHD GRAPHICS 630 |
| Cổng kết nối màn hình: | 1 x HDMI , 1 x VGA/D-sub |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ac |
| Chuẩn LAN: | 1 Gb/s |
| Bluetooth: | Bluetooth 4.2 |
| Cổng USB: | 1 x USB Type C, 4 x USB 3.1, 4 x USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | 1 HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1 x SD card slot |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 Home SL 64-bit |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.96 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 155.4 x 303 x 337.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC