
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính để bàn (PC) HP Pavilion TP01-4010d i5-13400/8GB/256GB/Win11 (8C5T2PA)
13,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Pavilion TP01 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 13400 |
| Tốc độ CPU: | 1.8 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 20 Cache L3 (MB) |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.60 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Số khe RAM: | 2 khe |
| Tốc độ Bus: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng đĩa cứng: | 256 GB |
| Tích hợp ổ đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics 730 |
| Dung lượng card đồ họa: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Chuẩn LAN: | 1x RJ45 |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB: | Front I/O ports: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C, Back I/O ports: 4 x USB 2.0 Type-A, 1 x VGA, |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1x SD-card |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.32 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 304 mm - Rộng 155.4 mm - Cao 337.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC