
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Optiplex 5060 - Core i5 - 8GB
15,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | OPTIPLEX5060-70162089 |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8400 |
| Tốc độ CPU: | 2.80 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 9 MB |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng đĩa cứng: | 1 TB |
| Tích hợp ổ đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | DVD-RW |
| Chuẩn LAN: | Có |
| Cổng USB: | 4 x USB 2.0; 5 x USB 3.1 Gen 1; 1 x USB 3.1 Gen 2 Type-C; |
| HĐH kèm theo máy: | Free DOS |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.93 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 154 x 274 x 350 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC