
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

PC HP Slim Desktop Bundle S01-PF2033D i5-12400/8GB/256GB/Win11 6L604PA
12,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 6L604PA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Bộ nhớ đệm: | 18 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.2 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Tốc độ Bus: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng đĩa cứng: | 256 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 730 |
| Chipset card đồ họa: | Intel® ADL H670 |
| Công nghệ âm thanh: | Đang cập nhật |
| Cổng kết nối màn hình: | 1 VGA; 1 HDMI-out 1.4b |
| Chuẩn WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac (2x2) |
| Chuẩn LAN: | 1 RJ-45 |
| Bluetooth: | Bluetooth® 5 combo |
| Cổng USB: | 4 USB 2.0 Type-A |
| Cổng HDMI: | HDMI-out 1.4b |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.02 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 95 x 303 x 270 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC