
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Prodesk 400 - Core i5 - 4GB
13,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Prodesk 400 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8500 |
| Tốc độ CPU: | 3.00 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus: | 2666 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng đĩa cứng: | 1 TB |
| Tích hợp ổ đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | DVD đọc, ghi |
| Bộ xử lý đồ họa: | AMD Radeon R7 430 |
| Dung lượng card đồ họa: | 2 GB |
| Cổng kết nối màn hình: | HDMI, VGA |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 b/g/n/ac |
| Chuẩn LAN: | Có |
| Bluetooth: | Bluetooth 4.0 |
| Cổng USB: | Front: 2 x USB 3.1 Gen 1; Rear : 2 x USB 3.1 Gen 1 ; 4 x USB 2.0; |
| HĐH kèm theo máy: | Free DOS |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 169.9 x 274.1 x 337.8 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC