
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

280 G4 Microtower - Core i5 - 4GB
12,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 4LW11PA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại màn hình: | không |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8400 |
| Tốc độ CPU: | 2.80 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 9 MB |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng đĩa cứng: | 1 TB |
| Tích hợp ổ đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | DVD đọc, ghi |
| Bộ xử lý đồ họa: | INTEL UHD GRAPHICS 630 |
| Cổng kết nối màn hình: | HDMI, VGA |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 a/c/g/n/ac |
| Chuẩn LAN: | Có |
| Bluetooth: | Bluetooth 4.2 |
| Cổng USB: | Trước: USB 3.1 Gen 1 x 2; Sau: USB 3.1 Gen1 x 2, USB 2.0 x 2 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 340.8 x 169.9 x 277.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC