
Inspirion N3470 - Core i5 - 8GB
14,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | INSPIRON N3470 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8400 |
| Tốc độ CPU: | 2.80 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 9 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.0 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Tốc độ Bus: | 2666 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng đĩa cứng: | 1 TB |
| Tích hợp ổ đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | DVD-RW |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel HD Graphics |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio – (Integrated 5.1) |
| Chuẩn WiFi: | 802.11bgn |
| Bluetooth: | Bluetooth 4.0 |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng HDMI: | Có |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 92.6 x 290 x 292 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG