
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Vostro 3670 - Core i3 - 4GB
9,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | VOSTRO 3670-70157885 |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 8100 |
| Tốc độ CPU: | 3.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB Cache |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng đĩa cứng: | 1 TB |
| Tích hợp ổ đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | DVD/CD RW |
| Bộ xử lý đồ họa: | INTEL UHD GRAPHICS 630 |
| Cổng kết nối màn hình: | VGA / HDMI |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 b/g/n |
| Chuẩn LAN: | 10 / 100 / 1000 Mbps |
| Bluetooth: | Bluetooth 4.0 |
| Cổng USB: | 2 x USB 3.1 Gen 1, 4 x USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Có |
| Kết nối khác: | Universal audio jack, Gigabit Ethernet, 3-stack audio jacks supporting 5.1 surround sound, PCIex16, PCIex1 X2, PCIx1 |
| HĐH kèm theo máy: | Ubuntu |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 373.7 x 160 x 289.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC