
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Mac Mini M4 16GB/512GB/10C-CPU/10C-GPU (MU9E3SA/A)
20,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MU9E3SA/A |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Apple M4 |
| Loại CPU: | 10 lõi |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng đĩa cứng: | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Card tích hợp 10 nhân GPU |
| Công nghệ âm thanh: | Loa tích hợp; Jack cắm tai nghe 3,5 mm có hỗ trợ nâng cao cho tai nghe trở kháng cao; Cổng HDMI hỗ trợ đầu ra âm thanh đa kênh |
| Chuẩn WiFi: | Wi‑Fi 6E (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB: | Mặt trước: 2 USB‑C hỗ trợ cho USB 3 (max 10Gb/s); Jack 3,5 mm. Mặt sau (M4): Cổng Gigabit Ethernet (có thể chọncấu hình Ethernet 10Gb); Cổng HDMI; 3 Thunderbolt 4 (USB‑C) hỗ trợ: Thunderbolt 4 (max 40Gb/s); USB 4 (max 40Gb/s); DisplayPort |
| Kết nối khác: | Gigabit Ethernet 10/100/1000BASE-T (đầu nối RJ-45). Có thể lựa chọn cấu hình Ethernet 10Gb (Nbase-T Ethernet hỗ trợ Ethernet 1Gb, 2.5Gb, 5Gb và 10Gb bằng đầu nối RJ-45) |
| HĐH kèm theo máy: | MacOs |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.67 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 127 x 127 x 50 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC