
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố cầm tay Gaabor FP03T-WH01A
360,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FP03T-WH01A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Gaabor |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố cầm tay |
| Công suất : | 50W |
| Dung tích cối: | 350ml, 280ml |
| Chất liệu cối: | Nhựa ABS |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | Tốc độ xay sinh tố: 18000 phút/ vòng |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Sạc pin tiện lợi, có thể xay được 6-8 cốc nước sinh tố, lưỡi dao 4 cánh, phù hợp tiện lợi mang đi khắp mọi nơi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.25 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 80 x 198 x 80 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC