
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Comet CM9978
349,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CM9978 |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | Comet |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 300W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.25L, cối trung 0.8L, cối nhỏ 0.4L |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Xay hoa quả, sinh tố + xay thịt, cá, tôm + xay thực phẩm khô |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox |
| Tốc độ: | 2 tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Bảo vệ quá tải, quá nhiệt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 170 x 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC