
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Sunhouse SHD5112
399,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD5112 |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 350W |
| Dung tích cối: | Cối lớn: 1 lít, Cối nhỏ 0.3 lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | xay sinh tố,hoa quả và thực phẩm khô |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox |
| Tốc độ: | 2 tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Đũa khuấy nguyên liệu lớn, Chân đế chống trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 380 x 185 x 170 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC