
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Tefal Blendeo BL2C0130
399,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BL2C0130 |
| Màu sắc: | Trắng xám |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Thương hiệu đến từ: | Pháp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 450W |
| Dung tích cối: | 1.25 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 2 tốc độ xay + 1 chế độ nhồi |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Máy chỉ hoạt động khi lắp khớp đầu máy và thân cối |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Các bộ phận có thể tháo rời dễ vệ sinh, xay đá, có nắp nhỏ cho nguyên liệu trong khi xay, chân đế chống trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 181 x 170 x 37,9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC