
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố mini Magic A-020
490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A-020 |
| Màu sắc: | Xanh Dương |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố mini |
| Công suất : | 70W |
| Dung tích cối: | 0.3 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa Titan |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay được 15 ly sinh tố khi sạc đầy |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 6 cánh |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Dễ dàng sử dụng trên ô tô, tại văn phòng hay ngay tại nhà, Tốc độ quay lớn giúp xay nhanh chóng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 105 x 105 x 245 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC