
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Happy Cook HCB-150C
499,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HCB-150C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Happy Cook |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 6 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 300W |
| Dung tích cối: | 1.5 lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, xay khô |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không rỉ |
| Tốc độ: | 2 tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay được đá bi, Đũa khuấy nguyên liệu lớn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 175 x 160 x 160 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC