
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Ly xay sinh tố đa năng cầm tay Bear LLJ-B03C1
590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | LLJ-B03C1 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | Bear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay cầm tay |
| Công suất : | 50W |
| Dung tích cối: | 0.3 lít |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 1 tốc độ |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Không |
| Đế chống trượt: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 454 x 454 x 440 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC