
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Philips HR2041/50
890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR2041/50 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 450W |
| Dung tích cối: | Tổng dung tích cối lớn 1.9 lít - Dung tích sử dụng hiệu quả 1 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa kháng vỡ |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Xay gia vị, xay hạt, xay rau củ, xay sinh tố, xay đá nhỏ |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi dao xay 4 cánh với công nghệ ProBlend |
| Tốc độ: | Núm xoay điều chỉnh tốc độ: 1 chế độ xay và 1 chế độ nhồi |
| Xay nhồi: | 1 nút nhồi |
| Khóa an toàn: | Máy tự ngắt khi quá tải |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay đá, chân đế chống trượt, công nghệ xay ProBlend, cối xay có thể rửa bằng máy rửa chén |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.77 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 375 x 160 x 180 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC