
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Sunhouse SHD5582W
680,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD5582W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 400W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.5 lít - Cối nhỏ 0.2 lít - Cối xay thịt 0.33 lít |
| Chất liệu cối: | Thuỷ tinh chịu lực |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Xay hoa quả, sinh tố; Xay thực phẩm khô; Xay thịt cá |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox cao cấp |
| Tốc độ: | 2 tốc độ xay + 1 chế độ nhồi |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Động cơ trang bị rơ-le, chống quá tải nhiệt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 353 x 182 x 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC