
Máy làm sữa hạt đa năng Daewoo DWSM-1512
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DWSM-1512 |
| Màu sắc: | Kem |
| Nhà sản xuất: | Daewoo |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt đa năng |
| Công suất : | 800W |
| Dung tích cối: | 1.2 Lít |
| Chất liệu cối: | Inox 304 |
| Chức năng: | 8 chức năng |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 304 |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá nhiệt, Không hoạt động khi các bộ phận không lắp ráp đúng vị trí |
| Tính năng khác: | Hẹn giờ, Tính năng rửa, làm sạch cối, Tự ngắt khi quá tải, Chống trào |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.917 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 215 x 160 x 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG