
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Sunhouse SHD5312G
749,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD5312G |
| Màu sắc: | Trắng xanh |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 350W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.5 lít - Cối nhỏ 0.3 lít - Cối xay thịt 0.6 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa cao cấp |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Xay hoa quả, sinh tố + Xay thực phẩm khô + Xay thịt, cá |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 301 |
| Tốc độ: | 2 tốc độ |
| Xay nhồi: | 1 nút nhồi |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải, Máy chỉ hoạt động khi lắp cối vừa thân máy |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Có lưới lọc bã |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.06 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 389x180x158 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC