
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Toshiba MX-60T(H)
730,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MX-60T(H) |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 600W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.5 lít - Cối nhỏ 0.2 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa an toàn không chứa BPA |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay gia vị, xay hạt, xay rau củ, xay sinh tố, xay đá nhỏ |
| Chất liệu lưỡi xay: | Dao xay 4 lưỡi, 2 lớp bằng thép SUS301 |
| Tốc độ: | 2 tốc độ xay |
| Xay nhồi: | 1 nút nhồi |
| Khóa an toàn: | Chế độ khóa an toàn |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Vệ sinh máy xay nhanh, Đũa khuấy nguyên liệu lớn, Có nắp nhỏ cho nguyên liệu trong khi xay |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.49 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 175 x 195 x 384 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC