
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Panasonic MX-EP3101WRA
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MX-EP3101WRA |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 450W |
| Dung tích cối: | 1 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố/nguyên liệu nấu chín |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 1 tốc độ |
| Xay nhồi: | 1 nhồi |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá nhiệt, Không hoạt động khi các bộ phận không lắp ráp đúng vị trí |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Lưỡi dao công nghệ Nhật Bản: Kết cấu 4 cánh bằng thép không gỉ (2 cánh trên-2 cánh dưới) sắc bén, tạo ra kết cấu mịn màng, không vón cục, Dễ dàng sử dụng: Núm xoay 1 tốc độ xay, 1 tốc độ nhồi, Chức năng an toàn: Ngăn quá tải nhiệt, an tâm sử dụng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.04 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 365 x 190 x 179 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC