
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố cầm tay Bear LLJ-P10X5
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | LLJ-P10X5 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | Bear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay cầm tay |
| Công suất : | 70W |
| Dung tích cối: | Xay: 500 ml, dung tích bình chứa 1 lít |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 1 tốc độ |
| Xay nhồi: | Không |
| Đế chống trượt: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.75 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 125 x 125 x 202 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC