
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Hafele HSB-0621FS
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HSB-0621FS |
| Màu sắc: | Đen/ Inox |
| Nhà sản xuất: | Hafele |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 600W |
| Dung tích cối: | Cối sinh tố: 1.5 lít; Cối nhỏ 0.32 lít; Cối xay thịt 0.78 lít |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố; xay thịt; xay hạt |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 2 tốc độ |
| Xay nhồi: | 1 nút nhồi |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay đá, Đũa khuấy nguyên liệu lớn, Chân đế chống trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.83 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 185 x 210 x 415 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC