
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Lumias 1.2 lít M12R
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | M12R |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Lumias |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Công suất điện 150W. Công suất nấu 800W |
| Dung tích cối: | 1.2 Lít |
| Chất liệu cối: | SUS304 & PP, Silicon |
| Tốc độ: | 25000 vòng/phút |
| Tính năng khác: | Màn hình hiển thị kỹ thuật số. Tự động làm sạch. Đèn báo chuyển đổi chức năng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.27 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 195 x 157 x 278 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC