
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay đa năng Bluestone BLB-5343
890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BLB-5343 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 250W |
| Dung tích cối: | 1 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa cao cấp |
| Số lượng cối: | 1 cối xay sinh tố, 1 cối xay hạt/thực phẩm khô, 1 cối xay gia vị |
| Chức năng: | Chức năng: Xay Sinh tố, ngũ cốc, xay thịt, xay lọc bã, ép trái cây |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | Chế độ xay: 2 tốc độ xay và chế độ nhồi, tự ngắt mỗi 34s |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa an toàn, tự động ngắt điện khi quá nhiệt giúp bảo vệ và kéo dài tuổi thọ của máy |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Chân đế chống trượt, Vòi chống nhỏ giọt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 463 x 310 x 230 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC