
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố đa năng Kangaroo KG 4B3
890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG4B3 |
| Màu sắc: | Vàng đồng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2018 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 380W |
| Dung tích cối: | 1 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Số lượng cối: | 4 cối |
| Chức năng: | Xay hoa quả, rau củ, ngũ cốc, thực phẩm khô, thực phẩm ướt, xay thịt, tôm cá |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 2 tốc độ xay và 1 chức năng tạo xung |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Có lưới lọc bã, Chân đế chống trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 395 x 140 x 260 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC