
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Bear DJJ-D06W5
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DJJ-D06W5 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Bear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Xay: 180W, Nấu 800W |
| Dung tích cối: | 1 lít |
| Chất liệu cối: | Thép không gỉ |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 8 chức năng |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay sinh tố, nấu cháo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.56 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 152 x 280 x 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC