
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Magic A-97
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A-97 |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | 800W |
| Dung tích cối: | 1.2 Lít |
| Chất liệu cối: | Inox tráng men |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 304 |
| Đế chống trượt: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 200 x 160 x 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC