
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Toshiba BL-70PR1NV
1,150,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BL-70PR1NV |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 700W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.5 lít - Cối nhỏ 0.4 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, xay khô |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 3 tốc độ, 1 nút nhồi để trộn nguyên liệu |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay đá, vệ sinh cối xay nhanh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 332 x 187 x 300 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC