
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố và làm kem tuyết Magic Eco AC-180
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-180 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố và làm kem bingsu |
| Công suất : | 50W |
| Dung tích cối: | 300 ml |
| Chất liệu cối: | Nhựa ABS |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố và làm bingsu |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox |
| Tốc độ: | Tốc độ xay sinh tố: 17000 phút/ vòng, Tốc độ làm kem đá bào: 100 vòng/phút |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Trang bị chip cảm biến an toàn, máy sẽ ngừng hoạt động ngay lập tức nếu phát hiện bất kỳ rủi ro nào, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho người sử dụng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 228 x 138 x 235 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC