
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Sharp EM-S155GV-ST
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EM-S155GV-ST |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 500W |
| Dung tích cối: | 1.5 lít |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Ngũ cốc, Xay hạt, Xay sinh tố, Xay gia vị: Hành, tỏi, ớt, nấm,… |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 301 |
| Tốc độ: | 5 tốc độ + Chức năng nhồi để trộn nguyên liệu |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có khoá an toàn, Tự ngắt khi quá tải |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay trái cây, làm sinh tố, xay hạt khô |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 390 x 140 x 165 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC