
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Tefal BL477566 Đỏ
1,090,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BL477566 |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 800W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.25 lít - Cối nhỏ 0.25 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, rau củ quả, xay tiêu, xay đá |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 5 tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Không |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay đá, Đũa khuấy nguyên liệu lớn, Chân đế chống trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.045 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 205 x 410 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC