
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Magic Eco AC-55
1,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-55 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Công suất nấu 1000W, Công suất xay 200W |
| Dung tích cối: | 1200 ml |
| Chất liệu cối: | Nhựa ABS |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay nấu tất cả các loại hạt, 10 chức năng tự động: nấu- hâm nóng, sinh tố, rửa tự động,… |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi xay inox 304 8 cánh đa chiều |
| Tốc độ: | 1 tốc độ |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Âm thanh cảnh báo nhiệt, tay cầm nhựa cách nhiệt, bảng điều khiển nút nhấn với màn hình hiển thị |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 222 x 222 x 350 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC