
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Philips HR2221/00
1,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR2221/00 |
| Màu sắc: | Trắng Tím |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 700W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.5 lít - Cối nhỏ 0.5 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa kháng vỡ |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, súp hay nước sốt, xay gia vị, xay hạt, xay cháo nóng, xay cháo nguội |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 5 tốc độ xay và 1 số nhồi |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Máy tự ngắt khi quá tải |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Dao xay và nắp có thể tháo rời, Xay đá, Vệ sinh cối xay nhanh, Chân đế chống trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.87 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 364 x 200 x 280 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC