
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Joyoung JSM-135
1,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | JSM-135 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | 400W |
| Dung tích cối: | 1.2 Lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh Borosilicate |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 11 chương trình chức năng |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Tự động giữ ấm 80 độ C trong 2 tiếng, Tự ngắt khi quá tải |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 197 x 151 x 292 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC