
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt đa năng Sunhouse SHD5261
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD5261 |
| Màu sắc: | Kem |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy sữa hạt đa năng |
| Công suất : | 400W |
| Dung tích cối: | 1000ml |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh |
| Số lượng cối: | 1 |
| Chức năng: | Sữa đậu nành, ngủ cốc,cháo hạt, súp,trà, giữ ấm,sữa lắc, sinh tố |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 304 |
| Tốc độ: | 400W |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Không |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Chế độ hẹn giờ 24H, tự động vệ sinh máy |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 245 x 250 x 350 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC